EFR-538BK-1AVCF Quartz Stainless-Steel-Plated Casual
2,985,000 ₫
Casio được biết đến trên toàn thế giới kể từ năm 1974 khi lần đầu tiên giới thiệu mẫu đồng hồ điện tử với lịch tự động, từ đó Casio phát triển không ngừng và ngày nay hãng đã trở thành một thương hiệu nổi tiếng trên toàn thế giới với các sản phẩm đồng hồ điện tử tiên tiến nhất cùng kiểu dáng bắt mắt và chức năng độc đáo.
Nếu bạn đang tìm kiếm một chiếc đồng hồ pha trộn giữa thiết kế hoàn mĩ với các công nghệ mới nhất, pha trộn giữa vẻ ngoài hoàn hảo và độ chắc chắc tuyệt với. Bạn có thể tìm thấy điều đó ở các sản phẩm Casio
Mô tả sản phẩm
| Tên Sản Phẩm | Casio |
| Mã Sản Phẩm | EFR-538BK-1AVCF |
| Mặt Kính | Tròn |
| Vật Liệu Kính | Kính Cứng |
| Dòng | Kim |
| Vật Liệu Mặt | Thép Không Gỉ |
| Đường Kính | 47.52mm |
| Độ Dày | 13mm |
| Chất Liệu Dây | Thép Không Gỉ |
| Chiều Dài Dây | Vòng Tay Nam |
| Chiều Rộng Dây | 27mm |
| Màu Dây | Black |
| Màu Mặt Đồng Hồ | Black |
| Khung Bảo Vệ Máy | Thép Không Gỉ |
| Kiểu Máy | Quartz |
| Chống Nước | 330 Feet |
Chuyên hàng xách tay Mỹ, Nhật, Châu Âu. Uy tín – Chất Lượng.Liên hệ: giờ hành chính: (024) 37536886
– Mr Thảo: 0943076414 – Zalo: 0943076414 – Skype: vudinhthao_avatarblack
– Mr Hải: 09688.433.90 – Zalo: 09688.433.90
Website: http://hangxachtayshop.com/















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.