Kenneth Cole New York Three Hand Classic Watch with a Diamond Dial
2,006,000 ₫
Kenneth Cole New York là thương hiệu lối sống đô thị dành cho nam giới và phụ nữ hiện đại. Những người có tầm nhìn xa trông rộng tin rằng kinh doanh và hoạt động từ thiện phụ thuộc lẫn nhau, bộ sưu tập thời trang giày dép, quần áo, đồng hồ, phụ kiện.. Kenneth Cole được cải tiến chức năng nhiều. Bằng cách kết hợp thời trang với các hoạt động xã hội, công ty truyền cảm hứng cho khách hàng để xem xét và làm việc tốt hơn.
Mô tả sản phẩm
| Tên Sản Phẩm | Kenneth Cole New York |
| Mã Sản Phẩm | KC51048005 |
| Mặt Kính | Tròn |
| Vật Liệu Kính | Kính cứng |
| Dòng | Kim |
| Vật Liệu Mặt | Kim Loại |
| Đường Kính | 44mm |
| Độ Dày | 9.5mm |
| Chất Liệu Dây | Thép Không Gỉ |
| Chiều Dài Dây | Vòng Tay Nam |
| Chiều Rộng Dây | 22mm |
| Màu Dây | Gold |
| Màu Mặt Đồng Hồ | Black |
| Khung Bảo Vệ Máy | Thép Không Gỉ |
| Kiểu Máy | Quartz |
| Chống Nước | 100 Feet |
Chuyên hàng xách tay Mỹ, Nhật, Châu Âu. Uy tín – Chất Lượng.Liên hệ: giờ hành chính: (024) 37536886
– Mr Thảo: 0943076414 – Zalo: 0943076414 – Skype: vudinhthao_avatarblack
– Mr Hải: 09688.433.90 – Zalo: 09688.433.90
Website: http://hangxachtayshop.com/















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.