Michael Kors Stainless Steel Quartz Silicone MK8796
7,179,000 ₫
Mô tả sản phẩm
| Tên Sản Phẩm | Michael Kors |
| Mã Sản Phẩm | MK8796 |
| Mặt Kính | Tròn |
| Vật Liệu Kính | Kính Cứng |
| Dòng | Kim |
| Vật Liệu Mặt | Thép Không Gỉ |
| Đường Kính | 46mm |
| Độ Dày | 14mm |
| Chất Liệu Dây | Cao Su |
| Chiều Dài Dây | Vòng Tay Nam |
| Chiều Rộng Dây | 22mm |
| Màu Dây | Black |
| Màu Mặt Đồng Hồ | Black |
| Khung Bảo Vệ Máy | Thép Không Gỉ |
| Kiểu Máy | Quartz |
| Chống Nước | 165 Feet |
Chuyên hàng xách tay Mỹ, Nhật, Châu Âu. Uy tín – Chất Lượng.Liên hệ: giờ hành chính: (024) 37536886
– Mr Thảo: 0943076414 – Zalo: 0943076414 – Skype: vudinhthao_avatarblack
– Mr Hải: 09688.433.90 – Zalo: 09688.433.90
Website: http://hangxachtayshop.com/














Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.