MJ3563 Corie
4,742,000 ₫
Thương hiệu thời trang Marc Jacobs là dòng sản phẩm đầu tiên của nhà thiết kế lừng danh Marc Jacobs. Năm 1995, cửa hàng Marc Jacobs đầu tiên được khai trương tại quận Soho ở New York. Từ lúc đó đến nay, hệ thống phân phối của cửa hàng đã ngày càng mở rộng và giờ đây có mặt ở khắp mọi nơi trên thế giới, với những thiết kế thời trang dành cho cả nam lẫn nữ, những sản phẩm bằng da, giày dép và nước hoa.
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | Marc Jacobs |
| Mã sản phẩm | MJ3563 |
| Mặt hình | Tròn |
| Vật liệu kính | Kính cứng |
| Dòng | Kim |
| Vật liệu mặt | Thép không gỉ |
| Đường kính | 36mm |
| Độ dày | 8mm |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ |
| Chiều dài dây | Vòng tay nữ |
| Chiều rộng dây | 7mm |
| Màu dây | Bạc |
| Màu mặt đồng hồ | Trắng |
| Khung bảo vệ máy | Thép không gỉ |
| Kiểu máy | Quartz(Nhật) |
| Chống nước | 165Feet |
Chuyên hàng xách tay Mỹ, Nhật, Châu Âu. Uy tín – Chất Lượng.Liên hệ: giờ hành chính: (024) 37536886
– Mr Thảo: 0943076414 – Zalo: 0943076414 – Skype: vudinhthao_avatarblack
– Mr Hải: 09688.433.90 – Zalo: 09688.433.90
Website: http://hangxachtayshop.com/















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.