Orient FAC00009N0 2nd Gen. Bambino Ver. 2 Japanese Automatic Stainless Steel
4,512,000 ₫
Orient Là một thương hiệu của Nhật bản được thành lập tại Tokyo từ tháng 7 năm 1950 bắt đầu từ một cửa hiệu đồng hồ nhỏ vào năm 1901 tại Tokyo. Tuy nhiên mãi cho đến năm 1934, sản xuất đồng hồ đeo tay mới được bắt đầu, và cho đến năm 1936, Nhà máy Hino được xây dựng.
Mãi cho đến năm 1951. Định hướng Công ty chuyên sản xuất đồng hồ mới có thể mở rộng tầm nhìn của họ ở nước ngoài sau khi một hiệp định thương mại biên bản ghi nhớ với Trung Quốc trong năm 1955, công ty đã đóng góp nhiều công nghệ tiên tiến trong sản xuất đồng hồ hiệu quả chẳng hạn như sự phát triển của các chỉ số sức mạnh dự trữ. Trong năm 2010, Orient tổ chức kỷ niệm lần thứ 60 của mình với một mô hình phiên bản giới hạn. Định hướng đồng hồ đã được thường ca ngợi về độ tin cậy, mạnh mẽ, và các giá trị to lớn mà họ tạo ra.
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | Orient |
| Mã sản phẩm | FAC00009N0 |
| Mặt hình | Tròn |
| Vật liệu kính | Kính cứng |
| Dòng | Kim |
| Vật liệu mặt | Thép không gỉ |
| Đường kính | 40mm |
| Độ dày | 12mm |
| Chất liệu dây | Da bò |
| Chiều dài dây | Vòng tay nam |
| Chiều rộng dây | 21mm |
| Màu dây | Nâu |
| Màu mặt đồng hồ | Be |
| Khung bảo vệ máy | Thép không gỉ |
| Kiểu máy | Tự động |
| Chống nước | 100 Feet |
Chuyên hàng xách tay Mỹ, Nhật, Châu Âu. Uy tín – Chất Lượng.Liên hệ: giờ hành chính: (024) 37536886
– Mr Thảo: 0943076414 – Zalo: 0943076414 – Skype: vudinhthao_avatarblack
– Mr Hải: 09688.433.90 – Zalo: 09688.433.90
Website: http://hangxachtayshop.com/















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.