Rado Hyperchrome Chronograph Automatic Blue Dial Watch R32042203
53,485,000 ₫
Rado là nhà sản xuất đồng hồ cực kỳ nổi tiếng của Thụy Sĩ, trụ sở chính của thương hiệu này tại Lengnau (Thụy Sĩ). Thương hiệu Rado sản xuất khoảng nửa triệu chiếc đồng hồ mỗi năm với độ ngũ nhân viên khoảng 470 nghìn người.
Mô tả sản phẩm
| Tên Sản Phẩm | Rado |
| Mã Sản Phẩm | R32042203 |
| Mặt Kính | Tròn |
| Vật Liệu Kính | Sapphire |
| Dòng | Kim |
| Vật Liệu Mặt | Thép Không Gỉ |
| Đường Kính | 44mm |
| Độ Dày | 15.1mm |
| Chất Liệu Dây | Kim Loại |
| Chiều Dài Dây | Vòng Tay nam |
| Chiều Rộng Dây | 20mm |
| Màu Dây | Silver |
| Màu Mặt Đồng Hồ | Blue |
| Khung Bảo Vệ Máy | Thép Không Gỉ |
| Kiểu Máy | Tự động |
| Chống Nước | 100 Meters |
| Tên Sản Phẩm | Rado |
| Mã Sản Phẩm | R32042203 |
| Mặt Kính | Tròn |
| Vật Liệu Kính | Sapphire |
| Dòng | Kim |
| Vật Liệu Mặt | Thép Không Gỉ |
| Đường Kính | 44mm |
| Độ Dày | 15.1mm |
| Chất Liệu Dây | Kim Loại |
| Chiều Dài Dây | Vòng Tay nam |
| Chiều Rộng Dây | 20mm |
| Màu Dây | Silver |
| Màu Mặt Đồng Hồ | Blue |
| Khung Bảo Vệ Máy | Thép Không Gỉ |
| Kiểu Máy | Tự động |
| Chống Nước | 100 Meters |
Chuyên hàng xách tay Mỹ, Nhật, Châu Âu. Uy tín – Chất Lượng.Liên hệ: giờ hành chính: (024) 37536886
– Mr Thảo: 0943076414 – Zalo: 0943076414 – Skype: vudinhthao_avatarblack
– Mr Hải: 09688.433.90 – Zalo: 09688.433.90
Website: http://hangxachtayshop.com/















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.