U12557G1 Classic Black IP Rectangular Diamond Accented
3,306,000 ₫
Guess là một nhãn hiệu thời trang của Mỹ phổ biến và được ưa chuộng tại nhiều nước trên Thế giới, là một nhãn hiệu lâu đời và hình thành thương hiệu với sự vững chắc trong thị trường thời trang. Nhãn hiệu này được ra đời bởi 4 anh em trai có tên Georges, Armand, Paul, và Maurice Marciano, họ được sinh ra tại làng Debdou, Ma-rốc. Họ chuyển đến California từ Pháp vào năm 1977 và thành lập công ty vào năm 1981.
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | GUESS |
| Mã sản phẩm | U12557G1 |
| Mặt hình | Chữ nhật |
| Vật liệu kính | Kính cứng |
| Dòng | Kim |
| Vật liệu mặt | Thép không gỉ |
| Đường kính | 40mm |
| Độ dày | 11mm |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ |
| Chiều dài dây | Vòng tay nam |
| Chiều rộng dây | 11mm |
| Màu dây | Đen |
| Màu mặt đồng hồ | Đem |
| Khung bảo vệ máy | Kim loại |
| Kiểu máy | Quartz |
| Chống nước | 165 Feet |
Chuyên hàng xách tay Mỹ, Nhật, Châu Âu. Uy tín – Chất Lượng.Liên hệ: giờ hành chính: (024) 37536886
– Mr Thảo: 0943076414 – Zalo: 0943076414 – Skype: vudinhthao_avatarblack
– Mr Hải: 09688.433.90 – Zalo: 09688.433.90
Website: http://hangxachtayshop.com/















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.