Weekender XL 43mm Watch
1,856,000 ₫
Timex là một thương hiệu đồng hồ có truyền thống lâu đời , được thành lập từ những năm 1854 tại thung lũng Naugatuck, bang Connecticut, Waterbury (tiền thân của Tập đoàn Timex) đã khai sinh ra nền công nghiệp đồng hồ của nước Mỹ. Hãng đồng hồ Timex đã sản xuất ra hàng triệu chiếc đồng hồ bỏ túi kiểu quả quýt và được gán biệt danh “ Thụy Sỹ của nước Mỹ”.
Mô tả sản phẩm
| Tên Sản Phẩm | Timex |
| Mã Sản Phẩm | TW2U682009J |
| Mặt Kính | Tròn |
| Vật Liệu Kính | Kính cứng |
| Dòng | Kim |
| Vật Liệu Mặt | Đồng |
| Đường Kính | 43mm |
| Độ Dày | 9mm |
| Chất Liệu Dây | Kim Loại |
| Chiều Dài Dây | Vòng Tay nam |
| Chiều Rộng Dây | 20mm |
| Màu Dây | Green |
| Màu Mặt Đồng Hồ | Black |
| Khung Bảo Vệ Máy | Đồng |
| Kiểu Máy | Quartz |
| Chống Nước | 30 Meters |
Chuyên hàng xách tay Mỹ, Nhật, Châu Âu. Uy tín – Chất Lượng.Liên hệ: giờ hành chính: (024) 37536886
– Mr Thảo: 0943076414 – Zalo: 0943076414 – Skype: vudinhthao_avatarblack
– Mr Hải: 09688.433.90 – Zalo: 09688.433.90
Website: http://hangxachtayshop.com/















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.