FC-285NS5B4 Constant Horological
13,353,000 ₫
Câu chuyện đầu tiên phải bắt đầu từ năm 1904, khi Frederique Schreiner và Constant Stars đã mày mò sáng tạo và chế tạo ra những bộ máy chuyển động đầu tiên cho đồng hồ và cung cấp chúng cho Thụy Sĩ. Hơn một thập kỷ sau đó, Frederique Constant luôn đổi mới, tìm tòi và sáng tạo trong từng thiết kế cũng như chất lượng để tạo ra những sản phẩm tinh tế của riêng hãng. Và đế chế đồng hồ Frederique Constant thực sự bùng nổ khi con cháu đời thứ 4 của họ là Aletta & Peter Stars quyết định đưa thương hiệu này vươn ra toàn thế giới.
Mô tả sản phẩm
| Tên Sản Phẩm | Frederique |
| Mã Sản Phẩm | FC-285NS5B4 |
| Mặt Kính | Tròn |
| Vật Liệu Kính | Sapphire |
| Dòng | Kim |
| Vật Liệu Mặt | Thép Không Gỉ |
| Đường Kính | 42mm |
| Độ Dày | 13mm |
| Chất Liệu Dây | Da |
| Chiều Dài Dây | Vòng Tay Nam |
| Chiều Rộng Dây | 21mm |
| Màu Dây | Blue |
| Màu Mặt Đồng Hồ | Blue |
| Khung Bảo Vệ Máy | Thép Không Gỉ |
| Kiểu Máy | Quartz |
| Chống Nước | 50 Meters |
Chuyên hàng xách tay Mỹ, Nhật, Châu Âu. Uy tín – Chất Lượng.Liên hệ: giờ hành chính: (024) 37536886
– Mr Thảo: 0943076414 – Zalo: 0943076414 – Skype: vudinhthao_avatarblack
– Mr Hải: 09688.433.90 – Zalo: 09688.433.90
Website: http://hangxachtayshop.com/















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.