NY2514 Minetta White Dial Ladies
3,042,000 ₫
Năm 1989, thương hiệu đồng hồ DKNY được sáng lập bởi nhà thiết kế Donna Karan tại New York, Mỹ. Donna Karan nổi tiếng với danh hiệu “Queen of Seventh Avenue”. Cô đã lấy cảm hứng từ con gái Gaby để sáng tạo ra thương hiệu DKNY này. Đây là dòng sản phẩm trẻ trung hơn với mức giá thấp hơn bên cạnh dòng Donna Karan New York.
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | DKNY |
| Mã sản phẩm | NY2514 |
| Mặt hình | Tròn |
| Vật liệu kính | Kính cứng |
| Dòng | Kim |
| Vật liệu mặt | Thép không gỉ |
| Đường kính | 28mm |
| Độ dày | 6mm |
| Chất liệu dây | Da |
| Chiều dài dây | Da |
| Chiều rộng dây | 14mm |
| Màu dây | Xám |
| Màu mặt đồng hồ | Trắng |
| Khung bảo vệ máy | Thép không gỉ |
| Kiểu máy | Quartz |
| Chống nước | 165 Feet |
Chuyên hàng xách tay Mỹ, Nhật, Châu Âu. Uy tín – Chất Lượng.Liên hệ: giờ hành chính: (024) 37536886
– Mr Thảo: 0943076414 – Zalo: 0943076414 – Skype: vudinhthao_avatarblack
– Mr Hải: 09688.433.90 – Zalo: 09688.433.90
Website: http://hangxachtayshop.com/















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.