NY2858 Cityspire Stainless Steel Quartz Watch
2,366,000 ₫
Năm 1989, thương hiệu đồng hồ DKNY được sáng lập bởi nhà thiết kế Donna Karan tại New York, Mỹ. Donna Karan nổi tiếng với danh hiệu “Queen of Seventh Avenue”. Cô đã lấy cảm hứng từ con gái Gaby để sáng tạo ra thương hiệu DKNY này. Đây là dòng sản phẩm trẻ trung hơn với mức giá thấp hơn bên cạnh dòng Donna Karan New York.
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | DKNY |
| Mã sản phẩm | NY2858 |
| Mặt hình | Tròn |
| Vật liệu kính | Kính cứng |
| Dòng | Kim |
| Vật liệu mặt | Plastic |
| Đường kính | 34mm |
| Độ dày | 11mm |
| Chất liệu dây | Da |
| Chiều dài dây | Vòng tay nữ |
| Chiều rộng dây | 16mm |
| Màu dây | Đỏ |
| Màu mặt đồng hồ | Đỏ |
| Khung bảo vệ máy | Plastic |
| Kiểu máy | Quartz |
| Chống nước | 30 Mét |
Chuyên hàng xách tay Mỹ, Nhật, Châu Âu. Uy tín – Chất Lượng.Liên hệ: giờ hành chính: (024) 37536886
– Mr Thảo: 0943076414 – Zalo: 0943076414 – Skype: vudinhthao_avatarblack
– Mr Hải: 09688.433.90 – Zalo: 09688.433.90
Website: http://hangxachtayshop.com/















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.