T0632101603700 Tradition Analog Display Swiss Quartz Black Watch
6,154,000 ₫
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | Tissot |
| Mã sản phẩm | T0632101603700 |
| Mặt hình | Tròn |
| Vật liệu kính | Sapphire chống lóa |
| Dòng | Kim |
| Vật liệu mặt | Thép không gỉ |
| Đường kính | 33mm |
| Độ dày | 7.3mm |
| Chất liệu dây | Da cá sấu |
| Chiều dài dây | Vòng tay nữ |
| Chiều rộng dây | 18mm |
| Màu dây | Đen |
| Màu mặt đồng hồ | Bạc |
| Khung bảo vệ máy | Thép không gỉ |
| Kiểu máy | Quartz(Thụy Sĩ) |
| Chống nước | 99 Feet |
Chuyên hàng xách tay Mỹ, Nhật, Châu Âu. Uy tín – Chất Lượng.Liên hệ: giờ hành chính: (024) 37536886
– Mr Thảo: 0943076414 – Zalo: 0943076414 – Skype: vudinhthao_avatarblack
– Mr Hải: 09688.433.90 – Zalo: 09688.433.90
Website: http://hangxachtayshop.com/















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.