Tissot T0954171104700 Quickster Blue
9,984,000 ₫
Mô tả sản phẩm
| Tên Sản Phẩm | Tissot |
| Mã Sản Phẩm | T0954171104700 |
| Mặt Kính | Tròn |
| Vật Liệu Kính | Sapphire |
| Dòng | Kim |
| Vật Liệu Mặt | Thép Không Gỉ |
| Đường Kính | 42mm |
| Độ Dày | 10mm |
| Chất Liệu Dây | Thép Không Gỉ |
| Chiều Dài Dây | Vòng Tay Nam |
| Chiều Rộng Dây | 19mm |
| Màu Dây | Silver |
| Màu Mặt Đồng Hồ | Blue dial |
| Khung Bảo Vệ Máy | Thép Không Gỉ |
| Kiểu Máy | apanese Quartz |
| Chống Nước | 100 Meters |
Chuyên hàng xách tay Mỹ, Nhật, Châu Âu. Uy tín – Chất Lượng.Liên hệ: giờ hành chính: (024) 37536886
– Mr Thảo: 0943076414 – Zalo: 0943076414 – Skype: vudinhthao_avatarblack
– Mr Hải: 09688.433.90 – Zalo: 09688.433.90
Website: http://hangxachtayshop.com/















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.