XO5567 Two-Tone Bracelet Analog Watch
999,000 ₫
Đang cập nhật
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | XOXO |
| Mã sản phẩm | XO5567 |
| Mặt hình | Tròn |
| Vật liệu kính | Glass |
| Dòng | Kim |
| Vật liệu mặt | KIm loại |
| Đường kính | 35mm |
| Độ dày | 9mm |
| Chất liệu dây | Hợp kim |
| Chiều dài dây | Vòng tay nữ |
| Chiều rộng dây | 15mm |
| Màu dây | Bạc |
| Màu mặt đồng hồ | Vàng |
| Khung bảo vệ máy | Kim loại |
| Kiểu máy | Quartz |
Chuyên hàng xách tay Mỹ, Nhật, Châu Âu. Uy tín – Chất Lượng.Liên hệ: giờ hành chính: (024) 37536886
– Mr Thảo: 0943076414 – Zalo: 0943076414 – Skype: vudinhthao_avatarblack
– Mr Hải: 09688.433.90 – Zalo: 09688.433.90
Website: http://hangxachtayshop.com/















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.